Chúc mừng sinh nhật Thúy an - lương bựa - hoàng anh tởm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chúc mừng sinh nhật Thúy an - lương bựa - hoàng anh tởm

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Hà Nội ơi - Xa em thật rồi

Go down 
nnlanchi
linh-na
TranVanTrung
Jandi
gaithanhdong87
Tenten
zinzin
thuyan
TDK
H5N1
toc_xoan
Jimmy
hy_pro
Admin
hlkm
19 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
H5N1

H5N1

Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 2:31 pm

Hả Hôm nay mới nghe có người nói thằng Lương ngây ngô
mày chắc chết sớm thôi.
hlkm

hlkm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 3:03 pm

Nam ơi, mày ngu lắm, chúng ta phải đoàn kết chứ, bọn con gái lớp mình bựa lắm, nó muốn chia rẽ anh em mình để chửi cho dễ ấy mà. Anh chính thức bắt tay giảng hòa với chú để đi tới một mục tiêu cao hơn.
toc_xoan

toc_xoan

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 11:30 pm

Em không có ý nói xấu gì cả, đó là sự thật. Xí! Dám nói mình bựa, oánh chít giờ
hlkm

hlkm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 11:32 pm

Ứ ừ, em dám đánh anh à?
toc_xoan

toc_xoan

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 11:36 pm

Sao lại khônh dám nhỉ, trong lớp mình, em anh là ngươi em có thể oánh dễ nhất.Hihihihihi Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile
hlkm

hlkm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 11:39 pm

Em mà dám đánh anh, anh ôm, anh hun chết.
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 8:30 am

Thay mặt ban tổ chức. Đề nghị tất cả các topic chém gió mạnh hơn nữa. I love you I love you I love you I love you I love you I love you
https://k431110.forumvi.com
hlkm

hlkm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 9:08 am

Buồn quá, chủ nhật này mình bay thật rồi, thế là xa mọi người thật rồi
gaithanhdong87

gaithanhdong87

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 12:28 pm

bay di!!!! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce
Jimmy

Jimmy

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 12:37 pm

Em nghe nói dạo này máy bay rơi nhiều lắm. Ngay tuần trước có vụ rơi máy bay ở Thanh Hóa lol! Anh đi cẩn thận nhé lol!
Jandi

Jandi

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 4:22 pm

Chúc bạn L bay cao bay xa, xa xa xa vào nhé.....đến ngày họp lớp lại hạ cánh về HN là ok......t đang tưởng tượng bạn L vừa cưỡi chim sắt vừa lẩm bẩm Proud of u : " i can fly, i'm proud that i can fly..." he he! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
TranVanTrung

TranVanTrung

Bài gửiTiêu đề: hehehehfhgfhg   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 4:24 pm

May bay roi o Thanh Hoa ha a jmmy.nhung nghe noi roi vao dung bui rau Ma', chi co thuong vong ko co ai thiet mang
toc_xoan

toc_xoan

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 2 Icon_minitimeFri Jun 19, 2009 1:15 am

Lương bay từ Nghệ An vào TP. Hồ Chí Minh mà bay qua Thanh Hoá? Chắc máy bay này có vấn đề rùi. Anh Lương cần xem xét cẩn thận trước khi lên. Thui, có gì thì cứ viết di chúc để lại cho em cho an toàn nha Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz
gaithanhdong87

gaithanhdong87

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 2 Icon_minitimeFri Jun 19, 2009 1:37 am

qua nay, dat Sai Gon lai co them 1 tay choi dich thuc!!! pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
zinzin

zinzin

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 2 Icon_minitimeFri Jun 19, 2009 12:58 pm

bó chiếu, các cụ nghĩ máy bay bay như máy bay giấy ấy nhỉ, lượn đi lượn lại rồi chả biết rơi ở đâu
linh-na

linh-na

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 2 Icon_minitimeFri Jun 19, 2009 10:31 pm

CHỦ NHẬT NÀY BÁC ĐI RỒI Ư?! EM NGHE TIN MÀ NHƯ SÉT ĐÁNH NGANG TAI. MỚI ĐÂY THÔI, ANH EM TA CÒN CHÉN TẠC CHÉN THÙ, NUỐT CHÉN ĐẮNG CAY MÀ PHUN DÒNG SỰ NGHIỆP. VẬY MÀ, CHỈ VÀI BA LẦN ÁNH MẶT TRỜI GỌI SÁNG MỖI SỚM MƠ, LÀ TA ĐÃ HAI PHƯƠNG TRỜI THĂM THẲM. THÔI, NGẬM DÒNG LỆ TIẾC THƯƠNG, NÉN XŨC ĐỘNG VIẾT ĐÔI DÒNG TỪ BIỆT, ĐỂ TIỄN BÁC LÊN ĐƯỜNG BẰNG HAI CHỮ BÌNH AN!
TRANG NAM TỬ MỘT TAY VƠ SỰ NGHIỆP
CÒN TAY KIA CHẲNG NGẠI VÉT MỸ NHÂN
VÀ: CHÚC BÁC Ở PHƯƠNG TRỜI XA ẤY, THOẢ CHÍ TANG BỒNG MÀ THÀNH ĐẠT RẠNG DANH!
HẸN BÁC MƯỜI NĂM SAU TÁI NGỘ!
Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

Được sửa bởi linh-na ngày Sat Jun 20, 2009 8:38 am; sửa lần 1.
toc_xoan

toc_xoan

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 2 Icon_minitimeFri Jun 19, 2009 11:51 pm

Vào Sài Gòn có gì hay ho anh hlkm post lên cho cả nhà mở rộng tầm mắt nha. Nhất là mấy món ăn trong đó, em thích nhắm ý lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
nnlanchi

nnlanchi

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 2 Icon_minitimeSat Jun 20, 2009 11:19 am

he he, to vao tphcm duoc may hom roi, troi luc mua luc nang, nhung duoc cai do nong hon o ha noi thoi
ledieuthu

ledieuthu

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 2 Icon_minitimeSat Jun 20, 2009 12:29 pm

I love you I love you I love you

Chi vao sg rui a. Chuc C manh khoe,hanh phuc,thanh cong.Bit dau Chi la ng cuoi dau tien thi sao nhi. Nam sau nho ve hop lop nha.Dung quen moi ng nhe. lol! lol! lol! lol!
hlkm

hlkm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 2 Icon_minitimeSat Jun 20, 2009 11:12 pm

Chi oi, ngay kia la anh vao voi em roi
giolao

giolao

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 2 Icon_minitimeSat Jun 20, 2009 11:53 pm

chuc la bat luong len duong may man. Sau nay kiem duoc nhieu tien nho chia se cho ban be it nha! Neutral Neutral Neutral
Buon qua luong a Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
zinzin

zinzin

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 2 Icon_minitimeSun Jun 21, 2009 1:01 pm

Khóc đi bạn mai xa rồi đó
Kỷ niệm nào giờ đã ra đi
Mãi nhớ khi ném đồ vì giận dỗi
Nói chuyện không thèm,nhìn mặt cũng quay ngang
Nhớ trận bóng ngày nào cùng cổ vũ
Nhìn quả bóng lăng và hét toáng lúc ghi bàn
Đâu còn ghi tên hay viết bậy lên bàn
Đâu còn lưu bút,hay cãi nhau trong giờ học
Xa rồi, xa rồi tất cả
Kỷ niệm học trò, kỷ niệm yêu thương
Bạn hãy khóc đi vì chẳng còm được khóc
Trong tay bạn bè mãi mãi yêu thương
hlkm

hlkm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 22, 2009 10:21 pm

Sài Gòn – Buồn và nhớ mọi người quá. Buổi chiều ra sông Sài Gòn, gió thổi nhè nhẹ, lòng buồn rười rượi. Nhưng rồi sẽ sớm qua thôi,hlkm à.
ledieuthu

ledieuthu

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 22, 2009 10:49 pm

lương a.e bít bước đầu bao giờ cũng khó khăn nên a cố lên nhé,đừng bỏ cuộc nha.e tin a se thành công.
43/11.10 AOF lun lun ủng hộ a.

ajjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjja
toc_xoan

toc_xoan

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 22, 2009 10:55 pm

Nơi xa xôi ấy, cố gắng nha anh. Anh ở chỗ nào?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 2 Icon_minitime

Hà Nội ơi - Xa em thật rồi
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next